• Labarai
  • MANHAJAR HASKE TA KEKE

    MANHAJAR HASKE TA KEKE

    - Duba lokaci (yanzu) ko haskenka yana aiki. - Cire batura daga fitilar idan sun ƙare, in ba haka ba za su lalata fitilar ka. - Tabbatar ka daidaita fitilar ka yadda ya kamata. Yana da matukar ban haushi idan zirga-zirgar ababen hawa da ke zuwa ta haskaka a fuskar su. - Sayi fitilar gaba da za a iya buɗewa da...
    Kara karantawa
  • MOTOCIN TSAKANIN DIRI KO CIBI – WANNE YA KAMATA IN ZAƁA?

    MOTOCIN TSAKANIN DIRI KO CIBI – WANNE YA KAMATA IN ZAƁA?

    Ko kuna bincike kan tsarin kekuna masu amfani da wutar lantarki da ke kasuwa a yanzu, ko kuma kuna ƙoƙarin yanke shawara tsakanin nau'ikan nau'ikan samfura daban-daban, motar za ta zama ɗaya daga cikin abubuwan farko da za ku duba. Bayanin da ke ƙasa zai bayyana bambance-bambancen da ke tsakanin nau'ikan injina guda biyu don...
    Kara karantawa
  • BATIRAR KEKE TA E-BIKE

    BATIRAR KEKE TA E-BIKE

    Batirin da ke cikin keken lantarki naka ya ƙunshi ƙwayoyin halitta da dama. Kowace ƙwayar halitta tana da ƙarfin fitarwa mai tsayayye. Ga batirin Lithium wannan volts 3.6 ne a kowace ƙwayar halitta. Ba kome girman ƙwayar halitta ba. Har yanzu tana fitar da volts 3.6. Sauran sinadarai na batiri suna da volts daban-daban a kowace ƙwayar halitta. Ga Nickel Cadium ko N...
    Kara karantawa
  • Tayar Mai ta Wutar Lantarki ta Alloy

    Tayar Mai ta Wutar Lantarki ta Alloy

    Ko kai kaɗai ne ko kuma kai ne ke jagorantar dukkan ƙungiyar, wannan shine mafi kyawun mahayi da zai ja babur ɗinka har zuwa ƙarshe. Baya ga sanya kan a kan sandunan riƙewa, jefa babur ɗin a kan rack (da kuma tilasta madubin baya ya tabbatar babur ɗin bai yi gudu a kan babbar hanya ba) wataƙila yana yiwuwa...
    Kara karantawa
  • Ranar Kekuna ta Duniya (3 ga Yuni)

    Ranar Kekuna ta Duniya (3 ga Yuni)

    Ranar Keke ta Duniya tana jawo hankali ga fa'idodin amfani da keke a matsayin hanya mai sauƙi, mai araha, tsafta kuma mai dorewa ta sufuri. Kekuna suna taimakawa wajen tsaftace iska, rage cunkoso da kuma sa ilimi, kiwon lafiya da sauran ayyukan zamantakewa su fi sauƙin samu ga waɗanda suka fi fama da cutar...
    Kara karantawa
  • Ta Yaya Muke Gwada Kayan Aiki?

    Ta Yaya Muke Gwada Kayan Aiki?

    Waɗanda suka shagala da gyara za su zaɓi kowace samfurin da muka sake dubawa. Idan ka saya daga hanyar haɗin yanar gizon, za mu iya samun kwamiti. Ta yaya za mu gwada giya. Muhimmin batu: Duk da cewa Cannondale Topstone Carbon Lefty 3 yana da ƙananan tayoyi, tayoyin mai da cikakken dakatarwa, babur ne mai ban mamaki mai sauri da rai a kan ƙasa da...
    Kara karantawa
  • Wanne keke ya kamata in saya? Motocin haɗin gwiwa, kekunan tsaunuka, motocin da ba a kan hanya ba, da sauransu.

    Wanne keke ya kamata in saya? Motocin haɗin gwiwa, kekunan tsaunuka, motocin da ba a kan hanya ba, da sauransu.

    Ko kuna shirin yin atisaye a cikin dazuzzukan da ke cike da laka, ko kuma gwada shi a tseren hanya, ko kuma kawai kuna yawo a kan hanyar jan ruwa ta yankinku, za ku iya samun babur da ya dace da ku. Annobar cutar coronavirus ta sa yadda mutane da yawa a ƙasar ke son kasancewa cikin koshin lafiya ya zama abin da ba a saba gani ba. Sakamakon haka, ƙarin ...
    Kara karantawa
  • Kekunan yara na Guoda

    Kekunan yara na Guoda

    Kwanan nan, baburan yara na GOODA suna samun karbuwa sosai a kudu maso gabashin Asiya. Abokan ciniki da yawa suna zaɓar nau'ikan samfuranmu iri-iri, kamar baburan daidaita yara, baburan tsaunuka na yara da baburan yara masu ƙafafun horo, musamman baburan yara masu ƙafa uku. Yawancin abokan cinikinmu, sun fi son zaɓar nau'ikan...
    Kara karantawa
  • Barka da zuwa GUODA

    Barka da zuwa GUODA

    Barka da zuwa Kamfanin Ci Gaban Kimiyya da Fasaha na GUODA (Tianjin)! Tun daga shekarar 2007, mun kuduri aniyar bude masana'antar kekuna ta lantarki. A shekarar 2014, an kafa GUODA a hukumance kuma tana nan a Tianjin, wacce ita ce tashar jiragen ruwa mafi girma a...
    Kara karantawa
  • Nuna muku a layin samfuranmu ——E keke

    Nuna muku a layin samfuranmu ——E keke

    A matsayinmu na kamfani don kera keken lantarki, samun ingantaccen iko yana da matuƙar muhimmanci. Da farko, ma'aikatanmu suna duba firam ɗin keken lantarki da aka sauke. Sannan a bar firam ɗin keken lantarki mai walda mai kyau ya tsaya a kan tushe mai juyawa a kan benci na aiki tare da man shafawa a kowane haɗin gwiwa. Na biyu, a yi guduma a yi...
    Kara karantawa
  • YADDA AKE ZAƁAR KEKE

    YADDA AKE ZAƁAR KEKE

    Kana neman sabuwar tafiya? Wani lokaci kalmomin na iya zama abin tsoro. Labari mai daɗi shine ba sai ka iya magana da keke sosai ba kafin ka yanke shawara kan wane keke ne ya fi dacewa da abubuwan da kake yi masu ƙafa biyu. Tsarin siyan keken za a iya taƙaita shi zuwa matakai biyar na asali: -Zaɓi tushen keken da ya dace...
    Kara karantawa
  • JERIN BINCIKE NA TSARON KEKE

    JERIN BINCIKE NA TSARON KEKE

    Wannan jerin abubuwan da aka lissafa hanya ce mai sauri don duba ko keken ku ya shirya don amfani. Idan keken ku ya gaza a kowane lokaci, kada ku hau shi kuma ku tsara lokacin duba lafiya tare da ƙwararren makanikin keke. *Duba matsin tayoyi, daidaita ƙafafun, matsin lamba na magana, da kuma idan bearings ɗin spindle sun matse. Duba f...
    Kara karantawa