A shekarun 1970, yana da wani kamfanikekekamar "Tattabara Mai Tashi" ko "Phoenix" (biyu daga cikin shahararrun samfuran kekuna a lokacin) ma'anar matsayi da alfahari ne na zamantakewa mai girma. Duk da haka, bayan ci gaban da China ta samu cikin sauri tsawon shekaru, albashi ya karu a Sinanci yana da karfin siye mafi girma fiye da da. Don haka, maimakon siyekekuna, motocin alfarma sun zama ruwan dare kuma sun fi araha. Saboda haka, a cikin 'yan shekaru,kekeMasana'antu sun fara raguwa, domin masu amfani ba sa son sake amfani da kekuna.

Kentucky-trail-towns-cambellsville-keke-kekuna2_shorthero

Duk da haka, al'ummar Sin yanzu sun san tasirin muhalli da gurɓatar muhallin China. Don haka, 'yan ƙasar Sin da yawa yanzu sun fi son amfani da kekuna. A cewar Rahoton Babban Bayanai na Keke na 2020 na China, yawan jama'ar China yana ci gaba da ƙaruwa, amma ƙimar ci gaban yana raguwa. Ci gaban yawan jama'a ya ƙara yawan masu amfani da kekunan zuwa wani mataki. Bayanan sun nuna cewa a shekarar 2019, yawan masu kekuna na China ya kai kashi 0.3% kawai, ƙasa da matakin 5.0% a ƙasashen da suka ci gaba. Wannan yana nufin cewa China ta ɗan yi nisa da sauran ƙasashe, amma kuma yana nufin cewa masana'antar kekuna tana da babban damar ci gaba.

Annobar COVID-19 ta sake fasalin masana'antu, tsarin kasuwanci, da halaye. Don haka, ta ƙara yawan buƙatar kekuna a China kuma ta kuma ƙara fitar da kaya zuwa ƙasashen waje a duk faɗin duniya.


Lokacin Saƙo: Agusta-16-2022