Zan ba da shawarar sabon samfuri nanamuKamfanin a gare ku, keken lantarki ne mai ƙafa uku tare da rufin gida.
Kamanninsa yana da kyau sosai, ya dace sosai da kasuwar kudu maso gabashin Asiya da kasuwar Latin Amurka.
Wannankeke mai ƙafa ukuana iya amfani da shi don tafiya ko yawon shakatawa mai ban sha'awa.
Da farko dai, bari mu duba madaurin hannunsa. Wannan shine madaurin babur mai amfani da wutar lantarki.
Mita mita ce ta dijital. Za mu iyakunna wutamotar da ke da makullin, don a kunna mitar mu.
Za mu iya ganin nunin ƙarfi, gudu, da nisan mil a kan mitar.
Sandunan hannu kuma suna da inganci kuma suna hana ruwa shiga.
Gudunsa yana da kimanin kilomita 25-30 a kowace awa.
Akwai tallamai ƙarfina'urar rage gudu ta nesa, kuma masu hawa za su iya amfani da ɗaya da ɗayan a matsayin madadin.
Mai sarrafawa mai sarrafa bututu 12 ne tare da aikin farawa mai laushi,
wanda ya dace sosai da ƙirar tsofaffi masu tunani.
Kuma a cikin yanayin kuzari, akwai aikin gangara mai tsayi a hankali yana saukowa
Kayan ƙafafun shineƙarfekuma tayoyin tayoyin injinan iska ne.
Fentin lantarki da ake amfani da shi don ƙarfen da ke cikin motar gaba ɗaya yana taka rawa wajen hana tsatsa.
Sirdin wannankeke mai ƙafa ukusirdi ne mai inganci na kumfa, wanda yake da taushi da kwanciyar hankali.
Kuma yana iyakawomanya biyu da yaro ɗaya, wanda hakan yana da matuƙar amfani.
WannanKeke mai ƙafa ukugwangwanikayaa wurare uku: gaba, tsakiya da kuma baya.
ThShin babur mai ƙafa uku yana dasalo biyu, ɗaya da rufinada ɗaya ba tare da rufin ba.
Idan ba kwa buƙatar rufin gida, za mu iya tsara muku shi.
A ƙarshe, zan nuna ɓangaren sarrafawa na tsakiya na wannan motar.
Maɓallin fitilolin mota, wanda kuma za a iya canza shi zuwa manyan fitilu,
Maɓallan juyawa suna nuna alama, maɓallin hasken hazo da maɓallin ƙaho.
Lebar birki tana da aikin ajiye motoci biyu
Idan kuna sha'awar wannan kyakkyawan keken lantarki mai amfani da wutar lantarki, kuna iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-03-2022

