Yadda ake kula da akeke?GUODA CYCLE yana da wasu kyawawan shawarwari don raba muku:

1.The keke riko ne da sauƙin juya da sassauta.Kuna iya zafi da narke alum a cikin cokali na ƙarfe, ku zuba shi a cikin sanduna, kuma ku juya yayin zafi.

2.Nasihu don hana tayoyin kekuna zubewa a lokacin sanyi: A lokacin sanyi, yanayin zafi ba ya da yawa, kuma akwai ɗan ƙaramin tururin ruwa tsakanin ƙarfen ƙarfe na bawul ɗin keken da na roba, wanda ke haifar da zubar iska.A wannan lokacin, a shafa man shanu a kan ƙwanƙolin ƙarfe na keken, kuma a rufe bututun bawul ɗin roba (ba rigar) don hana zubar iska.

3. Nasiha don magance jinkirin hauhawar farashin tayoyin: Cire tushen bawul, sakin iska a cikin bututun ciki, ɗauki rabin cokali na talcum foda, yi mazugi mai mazugi tare da takarda mai wuya sannan a hankali a zuba a cikin bututun ciki, wanda. zai iya magance matsalar hauhawar farashin kayayyaki.tambaya.

4. Nasiha don gyara bututun ciki na keke: Bayan da wani abu mai kaifi ya huda bututun ciki, za ku iya liƙa ɗigon tef ɗin likitanci da ya fi kauri ɗaya akan ƙaramin rami, ta yadda bututun na ciki ba zai daɗe ba. .

5. Ba a so a rika shafa mai nan da nan lokacin da keken ya jike: bayan keken ya fito da ruwa, duk da cewa ana goge manyan digon ruwan bayan an shafa, har yanzu akwai kananan digon ruwa da yawa wadanda ido ba ya gani.Idan kuna gaggawar shafa mai a wannan lokacin, fim ɗin mai yana rufe ƙananan ɗigon ruwa marasa adadi, yana mai da bai dace da canzawa ba.Maimakon haka, zai haifar da tsatsa a sassa daban-daban na motar, musamman ma na'urar lantarki.Sa'o'i, jira ƙananan ɗigon ruwa don ƙafe kafin a shafa mai don cimma manufar rigakafin tsatsa.


Lokacin aikawa: Maris-07-2022