A wannan watan, mun bi diddigin sabbin hanyoyin shiga da fita, ciki har da wasu hanyoyin shiga da aka ƙara a cikin babbar hanyar shiga da ta riga ta yi girma. Ba wai kawai ba, an buɗe wuraren ajiye kekuna da dama tare da lif a wurare da ba a zata ba!
Ƙungiyar Masu Keke ta Dutsen Michigan kwanan nan ta buɗe wannan hanya mai tsawon mil 5 wadda aka tsara don masu hawa na kowane matakin ƙwarewa.
Ƙungiyar Masu Keke ta Evergreen Mountain ta buɗe wannan babbar motar mai sauri da santsi a Mountain a wannan bazarar.
Shekarar 2021 ce, to me zai hana a buɗe wurin ajiye kekuna a North Dakota? Frost Fire tana ba da hanyoyi da yawa na saukowa waɗanda motocin kebul ke kula da su, kuma wurin shakatawa yana da tsawon ƙafa 350. Sauka a tsaye daga sama zuwa ƙasa.
A wannan watan, Horns Hill Park ta ƙara layukan kekuna 17 da mahaɗi.
Marquette Mountain Resort ta buɗe lif zuwa hanyoyi 7 na saukowa ga masu hawa matsakaici zuwa ƙwararru.
Ƙungiyar Klamath Trail Alliance ta taimaka wa Moore Park Trail Network ƙara wani sabon fannin ƙwarewa.
Wannan sabuwar hanyar mai tsawon mil 8 ta haɗu da hanyar Ascateny Mountain State Park Trail kuma za ta buɗe a watan Yuli.
An ƙara sabuwar hanyar "salon enduro" da Shoreline Dirtworks ta gina a cikin babbar hanyar Rockwood Park.
An sake buɗe hanyar Rocky Branch Trail (ko kuma?) sosai a ranar 7 ga Agusta kuma hanyar mai amfani da yawa tana cikin hanyar Carolina Thread Trail.
An ƙara hanyar keken tsaunuka mai tsawon mil 1.1 a wurin shakatawa a wannan watan.
Mataki na farko na aikin Keke Yard a buɗe yake ga jama'a, tare da abin birgima da cikas, wanda za a iya kwatanta shi da filin wasan kekuna.
Shahararren tsarin Copper Harbour Trail ya ƙara sabuwar hanyar saukowa daga kan tudu.
A ranar 24 ga watan Agusta, an bude titin 4th Ring Road, wanda tsawonsa ya kai kimanin mil 4, ga masu hawa a Quarry Lake Park a hukumance.
Shin kun san sabbin hanyoyin kekuna na dutse da suka buɗe kwanan nan, ko hanyoyin tsaunuka da za su buɗe nan ba da jimawa ba? Yi amfani da wannan fom don ƙara cikakkun bayanai da aika [email protection] ta imel domin mu taimaka wajen yaɗuwa!
Shigar da imel ɗinka don koyo game da shahararrun labaran kekuna a tsaunuka, da kuma zaɓin samfura da tayi da ake aika wa akwatin saƙonka kowane mako.


Lokacin Saƙo: Satumba-03-2021