D1

KAMFANI
TARIHI

Kamfanin GUODA (Tianjin) Technology Development Inc. shine ke ƙera babura masu amfani da wutar lantarki da kuma babura masu amfani da wutar lantarki.

A shekarar 2007, mun yi alƙawarin buɗe masana'antar ƙwararru a Tianjin, babban birnin tashar jiragen ruwa ta cinikin ƙasashen waje mafi girma a Arewacin China.

Daga shekarar 2014, kamfanin GUODA Inc. ya fara fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje. Yanzu, kayayyakinmu sun shahara sosai a ƙasashen waje.

Muna fatan zama abokin kasuwancinku mai aminci da kuma ƙirƙirar makoma mai cike da nasara!

    D5

barka da zuwa shafin yanar gizon mu

Sabbin Kasada
Sabuwar Kwarewa

Samar da ƙarin damar tafiye-tafiye da rayuwa mai inganci ta amfani da keken GUODA.

  • 4
  • 4
  • 2
  • ab1b2179-6726-4ae2-909c-bc14fd87948a
  • E4T-A2

    E4T-A2

    Batirin 60V20AH batirin gubar acid Caja 60V20AH birki na birki na drum 350-08 Tayar injin AL 40HC 1000W Mai Kula da bututu 118 Mita mitar dijital Hanyar tattarawa kwali mai layi 7 235*96*116 40HQ SKD: 24

  • E4T-A1

    E4T-A1

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja 48V20AH birki na yanayin birki na drum 350-8 Tayar injin Al 35HC 800W Mai Kula da bututu 15 Mita mita dijital Hanyar tattarawa kwali mai layi 7 1560*820*830 40HQ SKD: 43

  • ETB-L7

    ETB-L7

    Batirin acid mai gubar 60V20AH Caja birki na diski na gaba 60V20AH, birki na drum na baya Taya mai amfani da injin hydraulic ta gaba 300-10 AL, injin ƙarfe na baya 35HC 800W Mai Kula da bututu 15 Mita na dijital tare da kyamarar bita ta baya Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 2170*1050*950 40HQ SKD: guda 22

  • ETB-4WHEEL

    ETB-4WHEEL

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja birkin birki na yanayin birki 48V20AH tare da ƙafafun birki na lantarki 300-08 taya mai injin tsotsar ƙarfe Mota 35HC 800W Mai Kula da Mita na bututu 15 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7, 1500*750*700 40HQ SKD: guda 66

  • ETB-CQ

    ETB-CQ

    Baturi 60V20AH (60V/72V) batirin gubar acid Caja 60V20AH (60V/72V) birki na birki na yanayin birki Tayar injin hydraulic 300-10 tayoyin injin ƙarfe Mota 35HC 800W Mai Kula da bututu 15 Mita na dijital Hanyar tattarawa kwali mai layi 7 192×97×85 40HQ SKD: guda 36

  • ETB-SM2

    ETB-SM2

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja birki na yanayin birki na 48V20AH birki na birki na doki Tayar ruwa ta 300-10 Tayar injin AL 35HC 800W Mai Kula da bututu 12 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 (ba tare da ƙofofi masu haɗawa ba) wasu kyamarar USB/Rearview/E-wipper/touch-switch light inner 40HQ 22

  • ETB-FXXD

    ETB-FXXD

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja 48V20AH yanayin birki na caja birki na gaba na drum , birki na drum na baya Inganci ba na hydraulic ba Tayar injin ƙarfe 300-08 Mota 25H 350W Mai Kula da injin daban-daban na bututu 12 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 1680*720*620 40HQ SKD: guda 82

  • ETB-LOVE

    ETB-LOVE

    Baturi 48V20AH (48V/60V/72V) batirin gubar acid Caja 48V20AH (48V/60V/72V) birki na birki na yanayin birki Tayar injin hydraulic 300-08 tayoyin injin ƙarfe Mota 27HC 500W Mai Kula da bututu 12 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 1140*650*650 40HQ guda 140

  • ETB-YD

    ETB-YD

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja birkin birki na yanayin birki 48V20AH tare da ƙafafun birki na lantarki 350-06 taya mai injin tsotsar ƙarfe Mota 35HC 800W Mai Kula da Mita na bututu 12 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7, 1300*650*670 40HQ guda 108

  • Tayar ETB-4

    Tayar ETB-4

    Batirin 48V20AH batirin gubar acid Caja birki na birki na yanayin birki 48V20AH Birki na doki / ƙafa 300-06 taya mai injin tsotsa ta ƙarfe Mota 25HC 350W Mai Kula da bututu 12 Mita na dijital Hanyar tattarawa kwali mai layi 7 1320*650*860 40HQ SKD: guda 76

  • ETB-SYC

    ETB-SYC

    Baturi 48V20AH (48V/60V/72V) batirin gubar acid Caja 48V20AH (48V/60V/72V) birki na birki na yanayin birki birki na injuna ba na hydraulic ba Tayar injin ƙarfe 300-08 Mota Mai Kula da bututu 25HC 350W Mita na dijital Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 1370*720*800 40HQ SKD: guda 72

  • ETB-XYU

    ETB-XYU

    Baturi 48V20AH (48V/60V/72V) batirin gubar acid Caja 48V20AH (48V/60V/72V) birki na birki na yanayin birki Tayar injin hydraulic 300-08 tayoyin injin ƙarfe Mota 27HC 500W Mai Kula da bututu 12 Mita na dijital Hanyar shiryawa kwali mai layi 7 1920*900*800 40HQ SKD: guda 39

Sabon Jerin

Kekunan GUODA sun shahara saboda kyawawan ƙira, inganci na musamman da kuma ƙwarewar hawa mai daɗi. Sayi kekuna masu kyau don fara hawan keke. Binciken kimiyya ya nuna cewa hawan keke yana da amfani ga jikin ɗan adam. Don haka, siyan keke mai kyau yana zaɓar rayuwa mai kyau. Bugu da ƙari, hawa keke ba wai kawai yana taimaka maka ka tsere daga cunkoson ababen hawa da kuma rayuwa mai ƙarancin carbon ba, har ma yana inganta tsarin sufuri na gida da kuma zama mai abokantaka ga muhalli.
GUODA Inc. tana da nau'ikan kekuna iri-iri kamar yadda kuka zaɓa. Kuma mun himmatu wajen samar wa abokan cinikinmu ayyukan da suka fi dacewa bayan an sayar da su.